Thông tin tỷ giá euro chuyển khoản mới nhất

8

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá euro chuyển khoản mới nhất ngày 20/07/2019 trên website Growcaohonthongminhhon.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.180,8216.278,4916.555,28
CAD17.529,5817.688,7817.989,55
CHF23.285,3623.449,5123.848,23
DKK-3.452,963.561,18
EUR25.954,6726.032,7726.814,57
GBP28.781,8328.984,7229.242,68
HKD2.936,822.957,523.001,80
INR-337,12350,34
JPY212,87215,02222,75
KRW18,0919,0420,65
KWD-76.319,8879.314,34
MYR-5.623,515.696,30
NOK-2.679,872.763,87
RUB-369,25411,45
SAR-6.184,476.427,12
SEK-2.464,022.526,05
SGD16.910,3017.029,5117.215,47
THB740,47740,47771,36
USD23.190,0023.190,0023.310,00
Cập nhật lúc 08:50:26 20/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.185,0023.190,0023.280,00
EUR25.922,0025.986,0026.317,00
GBP28.817,0028.991,0029.293,00
HKD2.932,002.944,002.996,00
CHF23.372,0023.466,0023.766,00
JPY213,35214,71217,25
AUD16.219,0016.284,0016.524,00
SGD16.932,0017.000,0017.204,00
THB730,00733,00773,00
CAD17.639,0017.710,0017.912,00
NZD-15.595,0015.878,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.150,0023.190,0023.300,0023.290,00
AUD16.226,0016.326,0016.680,0016.650,00
CAD17.641,0017.741,0018.046,0017.946,00
CHF23.435,0023.535,0023.880,0023.850,00
EUR25.982,0026.082,0026.436,0026.386,00
GBP28.914,0029.014,0029.323,0029.223,00
JPY213,50214,00218,06217,06
SGD16.925,0017.025,0017.327,0017.227,00
THB-731,00821,00816,00
LAK-2,54-2,68
KHR-5,63-5,82
HKD-2.889,00-3.099,00
NZD-15.552,00-15.961,00
SEK-2.364,00-2.613,00
CNY-3.311,00-3.483,00
KRW-19,13-20,73
NOK-2.648,00-2.803,00
TWD-723,00-818,00
PHP-447,00-476,00
MYR-5.429,00-5.905,00
DKK-3.405,00-3.675,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.180,0023.180,0023.300,00
USD(1-2-5)22.962,00--
USD(10-20)23.134,00--
GBP28.761,0028.934,0029.252,00
HKD2.926,002.946,003.009,00
CHF23.334,0023.475,0023.800,00
JPY213,15214,43218,59
THB717,11724,36784,95
AUD16.222,0016.320,0016.514,00
CAD17.607,0017.713,0017.943,00
SGD16.907,0017.009,0017.225,00
SEK-2.463,002.526,00
LAK-2,452,91
DKK-3.462,003.550,00
NOK-2.685,002.754,00
CNY-3.337,003.423,00
RUB-335,00412,00
NZD15.517,0015.611,0015.877,00
KRW17,78-21,57
EUR25.944,0026.009,0026.691,00
TWD679,34-766,09
MYR5.310,35-5.787,61

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.190,0023.190,0023.290,0023.290,00
AUD16.190,0016.250,0016.490,0016.480,00
CAD17.590,0017.660,0017.920,0017.910,00
CHF22.610,0023.490,0023.080,0023.830,00
EUR25.810,0025.890,0026.260,0026.250,00
GBP28.720,0028.830,0029.260,0029.250,00
HKD2.410,002.950,002.920,003.010,00
JPY210,00214,20216,90217,20
NZD-15.600,00-15.970,00
SGD16.850,0016.950,0017.200,0017.200,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.170,0023.190,0023.280,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.105,0023.190,0023.280,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.526,0023.190,0023.280,00
Bảng Anh28.798,0028.884,0029.195,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.960,002.992,00
Franc Thụy Sĩ23.474,0023.544,0023.798,00
Yên Nhật213,94214,58216,90
Ðô-la Úc16.226,0016.275,0016.450,00
Ðô-la Canada17.643,0017.696,0017.887,00
Ðô-la Singapore16.942,0016.993,0017.176,00
Đồng Euro25.852,0025.930,0026.210,00
Ðô-la New Zealand15.547,0015.625,0015.809,00
Bat Thái Lan732,00750,00763,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.339,003.418,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.200,0023.200,0023.300,0023.300,00
Bảng Anh (GBP)28.385,0028.716,0029.511,0029.511,00
Ðồng Euro (EUR)25.655,0025.821,0026.536,0026.536,00
Yên Nhật (JPY)210,58213,25218,71218,71
Ðô la Úc (AUD)16.018,0016.172,0016.686,0016.686,00
Ðô la Singapore (SGD)16.699,0016.894,0017.361,0017.361,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.905,002.939,003.020,003.020,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.401,0017.603,0018.091,0018.091,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.319,0023.319,0023.965,0023.965,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.544,0015.544,0015.974,0015.974,00
Bat Thái Lan(THB)731,00731,00781,00781,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.175,0023.305,00
AUD16.280,0016.607,00
CAD17.680,0018.006,00
CHF23.461,0023.811,00
CNY3.303,003.475,00
DKK3.460,003.586,00
EUR25.970,0026.461,00
GBP28.959,0029.360,00
HKD2.936,003.013,00
JPY214,18217,58
KRW19,1520,58
NOK2.629,002.815,00
NZD15.645,0015.976,00
SEK2.450,002.553,00
SGD17.037,0017.253,00
THB737,58773,60

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.170,0023.180,0023.310,00
USD (USD 5-20)23.160,00--
USD (Dưới 5 USD)23.150,00--
EUR25.718,0025.847,0026.796,00
GBP28.653,0028.797,0029.580,00
JPY213,00213,57220,52
HKD2.872,002.930,363.114,00
CNY-3.323,003.543,00
AUD16.054,0016.216,0016.789,00
NZD15.400,0015.556,0016.086,00
CAD17.392,0017.568,0018.199,00
SGD16.743,0016.912,0017.420,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.125,0023.359,0023.998,00
RUB-296,88521,11
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.090,0023.195,0023.290,0023.290,00
USD(5-20)23.140,0023.195,0023.290,0023.290,00
USD(50-100)23.170,0023.195,0023.290,0023.290,00
EUR25.880,0025.960,0026.260,0026.260,00
GBP28.820,0028.940,0029.270,0029.260,00
JPY214,20214,80217,80217,70
CHF23.350,0023.490,0024.050,0023.910,00
CAD17.660,0017.730,0017.930,0017.930,00
AUD16.200,0016.250,0016.560,0016.560,00
SGD16.860,0016.880,0017.340,0017.220,00
NZD-15.640,00-15.900,00
KRW-19,60-21,60

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.170,0023.180,0023.285,00
EUR26.019,0026.019,0026.339,00
JPY213,98214,58218,08
AUD16.225,0016.315,0016.555,00
SGD16.952,0017.022,0017.242,00
GBP28.832,0028.952,0029.342,00
CAD17.631,0017.731,0017.936,00
HKD2.914,002.954,003.004,00
CHF23.394,0023.524,0023.824,00
THB718,00740,00785,00
CNY-3.346,003.411,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.670,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.770,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.170,0023.190,0023.310,00
JPYĐồng Yên Nhật212,42213,72220,00
AUDĐô Úc15.906,0016.152,0016.694,00
CADĐô Canada17.382,0017.598,0018.109,00
GBPBảng Anh28.452,0028.818,0029.416,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.215,0023.447,0024.010,00
SGDĐô Singapore16.768,0016.933,0017.349,00
EUREuro25.624,0025.884,0026.496,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.248,003.509,00
HKDĐô Hồng Kông-2.727,003.228,00
THBBạt Thái Lan724,00733,00865,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.582,005.734,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.190,0023.190,0023.310,00
THBBaht/Satang720,33737,68768,39
SGDSingapore Dollar16.998,0017.030,0017.214,00
SEKKrona/Ore2.476,002.426,002.500,00
SARSaudi Rial6.268,006.186,006.430,00
RUBRUBLE/Kopecks294,00355,00396,00
NZDDollar/Cents15.631,0015.637,0016.061,00
NOKKrona/Ore2.683,002.645,002.729,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.572,005.548,005.620,00
KWDKuwaiti Dinar77.403,0077.253,0078.141,00
KRWWON18,6719,0420,65
JPYJapanese Yen211,03215,02222,75
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.731,002.965,003.065,00
GBPGreat British Pound28.846,0028.986,0029.242,00
EUREuro25.886,0026.034,0026.814,00
DKKKrona/Ore3.527,003.435,003.553,00
CNYChinese Yuan3.329,003.269,003.605,00
CHFFranc/Centimes23.393,0023.451,0024.179,00
CADCanadian Dollar17.556,0017.690,0017.988,00
AUDAustralian Dollar16.237,0016.280,0016.555,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.142,0016.272,0016.642,00
CAD-17.583,0017.699,0018.070,00
CHF-23.339,0023.490,0023.823,00
CNY--3.348,003.408,00
DKK--3.449,003.579,00
EUR-25.887,00 (€50, €100)
25.877,00 (< €50)
25.907,0026.682,00
GBP-28.685,0028.905,0029.325,00
HKD-2.935,002.952,003.052,00
JPY-213,34214,29219,84
KRW-17,9719,3720,77
LAK--2,462,91
NOK--2.674,002.754,00
NZD-15.518,0015.601,0015.888,00
SEK--2.458,002.508,00
SGD-16.874,0016.974,0017.279,00
THB-701,79746,13769,79
USD23.067,0023.166,00 ($50, $100)
23.156,00 (< $50)
23.176,0023.296,00

Video clip liên quan tỷ giá euro chuyển khoản

Việt nam có nên đổi tiền để tạo thuận lợi cho giao dịch - các nghi vấn sẽ đổi tiền đã rõ!

🔥chuyển nhượng 18/7 - mu bất thình lình hét giá pogba, mu chơi chiêu vụ maguire

đến nhật bản đổi tiền dollar, euro ở đâu?

Tỷ giá usd hôm nay 15/7: giảm nhẹ trong phiên giao dịch đầu tuần

🏳️‍🌈80| đổi tiền xu sang tiền giấy bằng máy đổi tiền tự động ở mỹ

Bắt vụ vận chuyển số lượng lớn đô la mỹ từ camphuchia về việt nam

🔥 tin chuyển nhượng ars, city, mu, chel, spurs, liv | tổng hợp ngày 5/7 💰 số 5 #transfer #rumors

Tỷ giá usd hôm nay 11/7: suy yếu sau khi chủ tịch fed nhấn mạnh sẵn sàng hạ lãi suất

🔥chuyển nhượng 7/7: lộ thời điểm barca chốt hợp đồng griezmann - morata đến atletico với giá khủng

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 14/7 - m.u bán tiền đạo 2.500 tỷ rồi mua trung vệ 1.900 tỷ

Lộc vlog - chia sẻ tiền đài loan đổi tiền việt nam được bao nhiêu ?

đội hình chuyển nhượng 1 tỷ euro tại world cup 2018

Tin chuyển nhượng 16/7: mu chốt giá cực khủng cho neymar- "bom tấn" hazard nhận số áo bất ngờ ở real

đội hình tân binh đắt giá nhất thị trường chuyển nhượng mùa hè 2019

18 tuổi và kỷ lục 180 triệu euro của thị trường chuyển nhượng - tin tức vtv24

Chuyển nhượng 12/7 | mu vung tiền điên đảo - lukaku sắp rời mu tìm bến đỗ mới

đổi tiền ở việt nam năm 2017: tỷ lệ 25.000 đồng cũ bằng một đồng bạc mới?

🔥những bom tấn chuyển nhượng đắt giá nhất thế giới trở thành cục nợ không ai dám bỏ tiền ra mua

🔥tin chuyển nhượng 17/7:mu bị man city “nẫng tay trên” - liverpool tha thứ "phản đồ" coutinho

Giới siêu giàu đức tiêu tiền như thế nào?| vtv24

🔥tin chuyển nhượng: barca kích hoạt 2 siêu bom tấn nửa tỷ euro - coutinho chọn bến đỗ không ngờ

🔥chuyển nhượng 16/7: bayern munich ra phán quyết vụ leroy sane - lacazette lên tiếng về tương lai

điểm tin chuyển nhượng 17/4 | liver chấp nhận bán mane cho real, mu nổ "siêu tiền vệ" 100 triệu euro

🔥chuyển nhượng 14/7: juventus sắp bán chiến binh mandzukic - real quyết theo đuổi pogba đến cùng

Tin chuyển nhượng - tin bóng đá ngày 23/6/2019: mục tiêu của arsenal nổi loạn ở trung quốc

Tin chuyển nhượng 1/7| bom tấn nổ liên tục sau một đêm, barca muốn mua neymar, mất 3 đổi 1 !!!

Cuộc sống mỹ ở cali. đi chợ và đổi tiền cắc(coins) ra tiền giấy(bills). số cạo

(đã nhận cọc) chi tiết về chiếc ford transit limousine cao cấp 2018

Tin tức bóng đá châu âu (16/7): ronaldo, messi, neymar với gía trị chuyển nhượng cao nhất ngưỡng

🔥chuyển nhượng 11/7: barca gấp rút chốt hạ bom tấn griezmann - bale nhận lời đề nghị không tưởng

Cuộc sống ở nhật || mệnh giá tiền nhật đổi ra tiền việt nam

Tin chuyển nhượng-tin bóng đá ngày 4/7/2019: mu sẵn sàng chi 40 triệu euro mua sao u21 tây ban nha

Tin tức bóng đá châu âu (21/6): chuyển nhượng mu vs man city và những bất ngờ thú vị

What is forex? | fxtm learn forex in 60 seconds

Tin chuyển nhượng-tin bóng đá ngày 5/7/2019: man city kích hoạt điều khoản phá vỡ hợp đồng của rodri

Tiền bị nát, vẫn đổi được tiền mới: chỉ có ở mỹ (voa)

Tin chuyển nhượng 11/5 : neymar có xứng 350 triệu euro, psg muốn có allan

Tin bóng đá | chuyển nhượng 04/07: atletico nổ bom tấn | juventus chơi lớn vụ pogba

Tin chuyển nhượng 9/7| chốt hạ tương lai de ligt, bỏ tập, neymar nhận cái kết cực đắng !

Chuyển nhượng 13/7:real phá kỷ lục chuyểnnhượng của mbappe trảithảm đỏ đón bomtấntừ mu

Chuyển nhượng mu : harry maguire và "lời tiên tri" của sir alex ferguson | chuyển nhượng 2019

Chuyển nhượng 2019 | 4 cầu thủ đủ khả năng thay thế pogba ở chuyển nhượng manchester united

Cách đổi tiền xu lẻ 1 yên 5 yên.... qua tiền chăn bên nhật

điểm tin chuyển nhượng 1-7 | dấu hiệu cho thấy de ligt sắp cập bến juve | real madrid mê mẩn mbappe

đội hình có giá trị chuyển nhượng cao nhất thế giới thời điểm hiện tại

Bồ đào nha chi 4,9 tỷ euro giải cứu ngân hàng bes

Tin bóng đá | chuyển nhượng 02/07:barca xúc tiến thương vụ neymar | m.u sắp có trung vệ đắt lịch sử

Tin chuyển nhượng 4/7| lí do sốc vì sao griezmann chưa đến barca, atletico nổ bom tấn kỉ lục hè này!

Tin thể thao - bóng đá - chuyển nhượng 20/4| real ra mắt tiền đạo| khởi động f1 việt nam grand prix

🔥chuyển nhượng 15/7: hlv solskjaer nâng giá chiêu mộ bruno fernandes - mu nổ bom tấn giá kỷ lục

  • Tỷ giá đồng euro chợ đen
  • Tỷ giá euro của hsbc
  • Ty gia euro dong a
  • Tỷ giá euro hôm nay eximbank
  • Ty gia eu euro và usd
  • Tỷ giá koruna và euro
  • Tỷ giá euro của ngân hàng nhà nước
  • Tỷ giá euro hôm nay techcombank
  • Thống kê tỷ giá euro
  • Tỷ giá euro citibank
  • Tỷ giá euro của bidv
  • Ty gia euro korun
  • Ty gia euro dollar
  • Tỷ giá euro của sacombank
  • Tỷ giá euro liên ngân hàng hôm nay
  • Tỷ giá euro đang tăng
  • Giá tỷ giá euro hôm nay
  • Tỷ giá euro ký hiệu
  • Tỷ giá euro đông á
  • Ty gia gia euro